16 ก.ย. 57 แล้วหมดเวลาของคลื่น 1800 ของ Truemove แล้ว ซิมดับบ้างยัง

กระทู้คำถาม
ทำไมข่าวไม่มีเลยครับ ผมก็ย้ายค่ายไปแล้วก็จริง แต่มือถือที่ใช้ เป็นมือถือ 2 G ที่จริงก็ไม่น่าจะใช้ต่อได้นะ
แต่เมื่อเช้าก็ยังใช้ได้อะ
ไม่ทราบว่าคนที่ไม่ย้ายค่าย ยังใช้ได้เหมือนเดิมอยู่ไหม ถ้ายังได้ ก็เป็นอะไรที่น่าคิดอยู่นะ เพราะประกาศคืนมาเป็นปีแล้ว
ผ่อนผันให้ 1 ปี บอกว่าจะเอาคืน แต่เอาคืนไม่ได้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ตามคำสั่งคสช  ลูกค้ายังคงสามารถใช้งานได้อย่างต่อเนื่องตามปกติ เป็นระยะเวลา 1 ปีนับจากวันที่มีคำสั่ง
คือจนถึงประมาณวันที่ 16 กรกฎาคม 2558 ครับ

ขอบคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่