**มาร่วมลุ้นกันค่ะ ว่าวันนี้ดีเจสลิ่มจะติดคุกเมืองผู้ดีป่ะ..ถ้าคิดเหมือนอย่างเราว่า โดนแน่ กด+ 1 ด้วยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ**

กระทู้คำถาม
สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ค่ะ        http://pantip.com/topic/32512178

วันที่ 16 ก.ย. ตามเวลาอังกฤษ ก็จะมีการพิจารณาคดี ดีเจสลิ่มคนนี้ กันแล้วค่ะ

มาร่วมลุ้นกันนะค่ะ ว่าที่เสล่อไปทำไว้ที่บ้านเมืองเขา....ผลจะเป็นอย่างไร

ส่วนตัวดิฉัน คิดว่ายังไงก็คงไม่รอด กฏหมายเขาเที่ยงตรงเป็นธรรม ไม่ตลบแตลงช่วยเหลือพวกเดียวกัน

คงอีกไม่กี่อึดใจก็จะได้เรียก ..... นช.เคน กันแล้วนะค่ะ ......รู้สึกเห็นอกเห็นใจ จุงเบย อมยิ้ม16

ยังไงก็คนไทยด้วยกันเอาใจช่วยคร้า มีของฝากไว้ให้ใช้ในคุกอังกฤษด้วยค่ะ

เดี๋ยวถ้าติดคุกแน่ๆ เราจะจัดส่งไปให้ ที่นั่นคงหายาก เจาะจงเลือกสีที่เคนชอบ ....เอาก้อนหย่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ให้ค่ะ

เอาไว้อาบน้ำ...แต่ก้อนมันหย่ายไปหน่อยคงไม่ถนัดมือ.......อย่าเผลอทำร่วงนะค่ะ........เป็นห่วงคร้า

ชวนเพื่อนมาร่วมลุ้นกันที่กระทู้นี้นะค่ะ ถ้าคิดอย่างเรา รบกวน + 1 ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากคร้า อมยิ้ม13อมยิ้ม13
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
ไม่รอดหรอกครับ    บ้านเมืองเค้าไม่ได้ตัดสินด้วยความดัดจริต เหมือนของเรา

นี่คือตัวอย่าง ของ คนที่  อยู่แต่ในกะลา จนเคยตัว

พอออกนอกกะลา แล้วคิดว่าโลกภายนอกเค้าจะเหมือนในกะลาของตัวเอง

โดนซะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่