หนังสือ ''อมตะแดนสยาม'' (เล่ม1) ตอนนี้ราคาซื้อขายอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ

พอดีวันนี้ไปเดินเล่นแถวท่าพระจันทร์
เห็นมีคนขายเล่ม2อยู่ครับสภาพประมาณ 80%
ผมเลยเดินเข้าไปถามว่า เล่มละเท่าไหร่
อึ้งเลยครับเมื่อได้ยินราคา

เล่มละ 7000บาท!!! ครับน้อง
ผมแบบโอ้วววว หนังสือไรวะเล่มละ7000
ผมเลยถามคนขายต่อว่า เล่ม2ยังแพงขนาดนี้
เล่ม1นี่จะราคาเท่าไหร่ครับเนี่ยยย
คนขายก็ยิ้มๆ (ประมาณว่าไอ้เด็กนี่ไม่มีเงินซื้อชัวร์ มาหลอกถามแน่ๆ)
แต่ในใจผมไม่ได้คิดอะไรนะครับ แค่อยากรู้จริงๆว่ามันจะขนาดไหนกัน

ตามนั้นเลยครับ อยากทราบราคามากๆครับ
หนังสือชื่อ ''อมตะแดนสยาม'' (เล่มแรก)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่