นักวาดการ์ตูนค่ะ

ขอสารภาพนะค่ะ อยากเป็นนักวาดการ์ตูนมากอ่ะค่ะ เลยสงสัยว่า นักวาดการ์ตูนทำอย่างนี้ได้ไหมค่ะ คือ เขียนสตอรี่บอร์ ทำสคริปต์ และ  ออกแบบตัวละครไว้ แล้วให้คนอื่นวาดให้ผู้ช่วยวาดให้อ่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ได้ครับ จะตีลังกาวาดก็ได้ครับขอให้มีต้นฉบับส่งทันเวลานะผมว่า 555
จะเขียนบทให้คนอื่นวาด หรือเซ็ตทีมวาดส่งให้นามสตูดิโอ ก็ได้หมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่