[CR] [หมีหวานรีวิว] :: Hello Kitty House Bangkok ~ โลกสีชมพูหว๊าน..หวาน โลกของคนรักคิตตี้ \(^3^)/

สวัสดีค่ะ .... วันนี้ หมีหวาน มีรีวิวมาฝากอีกแล้ววววว
ครั้งนี้ไม่ได้ชวนไปเที่ยวที่ไหน แต่จะชวนไป "โลกสีชมพูของคนรักคิตตี้" ค่ะ ^.^

หมีหวาน เลิฟฟฟฟ เจ้าคิตตี้มาเนิ่นนานนนน ชอบมว๊าก แต่ก็ไม่ได้ถึงขนาดคลั่งไคล้นะคะ
แต่ ..... พอรู้ว่า จะมีร้านคิตตี้เปิดที่ประเทศไทย ก็ดีใจมว๊าก !!!! (นี่ขนาดไม่คลั่งไคล้นะเนี่ย 555 อมยิ้ม07)

และ เมื่อถึงวันที่ร้านนี้เปิด ......... ก็ไปนะคร๊าาาาาาาาา แหะ แหะ ^^"
แต่ บังเอิญว่า วันแรกของการเปิด .... เค้าจัดงานใหญ่โต มีดารา มีคนดังดังมาเพียบ

ไอ้เราก็เป็นแค่หมีตัวเล็ก ๆ ที่ไม่ได้ถูกเชิญไปงาน (ฮือ ๆ กระซิก ๆ >_<)
เลยได้แต่แอบมองเธออยู่ไกล ๆ ท่ามกลางผู้คนมากมาย T__T

และ ก็แบบว่า ไม่ค่อยจะคลั่งไคล้เท่าไหร่ . . . . .
วันรุ่งขึ้น ก็ไปต่อคิวชั่วโมงกว่า !!! เพื่อจะได้เข้าไปนั่งในร้านนี้ !!! 555 อมยิ้ม07

ไหน ๆ ก็ยืนขาแข็งรอคิวจนได้โต๊ะนั่งแระ ก็ต้องถ่ายรูปให้คุ้มซะหน่อย !! หัวเราะ

ถ้าพร้อมแล้ว ก็ตามเข้าไปในร้านด้วยกันเลยค่าาาาาาาาาาาาาาา อมยิ้ม22

ติดตามรีวิวอื่น ๆ  ของหมีหวานได้จากลิงค์นี้ค่ะ
http://pantip.com/profile/192561

พาพันดี๊ด๊า
ชื่อสินค้า:   HelloKittyHouseBangkok
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่