ช่วยหาเพลงสากลหน่อยค่ะ T T

จำไม่ได้ว่าเพลงชื่ออะไร ใครร้อง.. TT TT
เคยเห็นเพลงนี้เมื่อนานมากเลยอ่ะค่ะ
ใน MV มีผู้หญิง น่าจะสามคน ร้อง
เป็นเพลงฝรั่งค่ะ ผู้หญิงสามคน ใส่ชุดเว้าๆแหว่งๆหน่อย
คนนึงใส่สีเขียว คนนึงใส่สีแดง อีกคนจำไม่ได้ว่าใส่สีอะไร ;-;
มีผู้ชาย น่าจะวัยกลางคน มีหนวดด้วยมั้งคะ นั่งอยู่ที่เก้าอี้ แล้วผู้หญิงที่ร้องนี่แหละค่ะ ก้ยั่วใส่ (แลดู เรทๆ)
จำได้ว่าที่ฟังตอนนั้น เพลงเพราะมากค่ะ MVเรทนิดๆหน่อยๆ
ทำนองดนตรีก้ฟังสบายๆค่ะ เสียงผู้หญิงก้เล็กๆ
ประมาณนี้อ่ะค่ะ ใครพอรู้ นึกออก ก้ช่วยบอกหน่อยนะคะ คาใจมากเลย อยากฟังมาก ร้องไห้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ช่วยเดาค่ะ
Nu Virgos - Stop Stop Stop อมยิ้ม19

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
Russian Ver.
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่