มี SD Card WiFi ยี่ห้อไหนใช้กับ Windows Phone ได้บ้างครับ

สนใจ SD Card WiFi มาใส่ใช้กับ Canon 550D ครับ

ผมอยากเอารูปที่ผมถ่ายจาก canon 550d โอนไปที่โทรศัพท์มือถือ Nokia lumia 520 ครับ

ลองดูในเน็ต ส่วนใหญ่จะรองรับ iOS กับ Android ทั้งนั้นเลยครับ

เลยอยากถามครับว่า มี SD Card WiFi ยี่ห้อไหนที่สามารถใช้ได้กับ Windows Phone ได้บ้างครับ

ข้อมูลเบื้องต้นของอุปกรณ์ที่ผมมี

1. Canon 550D
2. Nokia Lumia 520 ( Windows Phone 8.1)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่