ขอขอบคุณกระทู้ความรู้เครื่องกรองน้ำ

กระทู้สนทนา
ขอขอบคุณ กระทู้ของคุณที และเพื่อนสมาชิก
ที่แบ่งปันความรู้และการติดตั้งเกี่ยวกับเครื่องกรองน้ำครับ
เพราะเมื่อวันเสาร์(13/09)ผมได้จัดเครื่องกรองน้ำแบบ UF 5 ขั้นตอน
และซื้ออะไหล่ที่จำเป็นมาติดที่บ้านเรียบร้อยแล้วครับ
แทนเครื่องกรองน้ำสแตนเลสแบบ 2 ขั้นตอนอายุ 20+ ปี
ผลเป็นที่น่าพอใจครับ กับราคา+อะไหล่ที่เปลี่ยนและซื้อเพิ่ม ไม่เกิน 1200 บาท

ขอขอบคุณครับ

ปล.เครื่องกรองน้ำแบบ UF 5 ขั้นตอนของ HIDEX ร้าน A เพราะว่าเวลาค่อนข้างจำกัดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น