ตุ๊กแกรักแป้งมาก ดูแล้วอิ่มเอมหัวใจมากเลยครับ

ตอนแรกเห็นชื่อหนังแล้ว คิดว่า หนังไรวะ ดูตัวอย่างก็ยังเฉยๆ แต่เห็นมีคนพูดถึงเยอะ
เลยได้ไปดูมาวันนี้ มัน อิ่ม เอม ใจมากครับ ดูแล้วมีความสุขมากๆ ถึงแม้จะเป็นหนังที่โหยหาอดีต แต่มันก็เป็นอดีตที่เราเคยผ่านมา ที่มีทั้งสุข และทุกข์ปนเปกันมา  
ที่สำคัญหนังยังได้มาเติมเต็มความทรงจำในอดีตของเราที่อาจจะเลือนหายไปบ้างตามกาลเวลาท
ใครยังไม่ได้ดู ยังพอมีเวลาครับ ดูในโรงหนังมันมีความรู้สึกที่ดีกว่าดูจากแผ่นเยอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่