ตามหาหูฟังแบบ InEar หรือ EarBud ใช้กับ IPAD Air ตั้งงบไม่เกิน 1000 บาทค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ปกติจะสิงอยู่แต่ในห้องเครื่องแป้ง วันนี้ขอข้ามห้องมาหน่อยนะค้า

ส่วนตัวเราไม่มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องหูฟังใดๆเลยค่ะ

แล้วก็เป็นคนที่แยกเสียงอะไรแบบนี้ไม่เป็นจริงๆค่ะ เช่น ไม่รู้ว่าเสียงเบสคือตรงไหน หรือเบสบวมคืออะไร

เราไม่มีเซ้นท์ด้านเรื่องการฟังในเสียงดนตรีจริงๆค่ะ

แต่เป็นคนชอบฟังเพลงมากแล้วก็ชอบดูหนังด้วย โดยใช้ Ipad ตลอดค่ะ

เลยอยากได้หูฟังที่โอเคในระดับนึง คุณภาพคุ้มกะราคา แบบฟังได้ทุกแนวค่ะ ฟังสบายได้ทั้งวัน ทนไม้ทนมือใช้ได้

"ตั้งงบไว้ไม่เกิน 1000 บาทค่ะ" เพราะโดยส่วนตัวเราเป็นคนซุ่มซ่ามขี้ลืมค่ะ คือทำหูฟังหายบ่อยมาก

ไม่อยากจะบอกว่าสามเดือนที่ผ่านมา ทำหูฟังหายไปสองอันแล้วค่า เซ็งมากเลย

รบกวนเพื่อนพี่ๆแนะนำด้วยนะค้า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น