สอบถามเรื่องน้ำหนักกระเป๋าของ british airways (ตั๋วนักเรียน)

ตอนขามาขึ้นการบินไทย กระเป๋าให้ 30 กิโลลงลอนดอนแล้ว pass through ไป BA ไม่ว่าอะไรครับ

ตอนนี้มีคำถามคือ ขากลับผมจะขึ้น BA ไปลอนดอนเพื่อต่อ TG กลับไทย BA ให้น้ำหนักกระเป๋าเท่าไหร่ครับ

ลองเปิดดูในเวบแล้วมีแต่แบบธรรมดา คือให้แค่ 23 kg แต่เหมือนเคยเห็นว่าจากไทยมาที่อังกฤษ BA ให้ 2 ใบ แต่เป็นของปีที่แล้ว

เลยไม่แน่ใจว่าถ้าบินจากอังกฤษกลับไทย BA ให้น้ำหนักเท่าไหร่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่