ขอทราบชื่อวัดที่อยู่ใกล้กว๊านพะเยาค่ะ(เพื่อนต้องการไปขออาศัยพักพิงค่ะ)

รบกวนบอกชื่อวัดอะไรก็ได้ค่ะที่อยู่ใกล้กับกว๊านพะเยา หรือจะเป็นห้องเช่าราคาถูกก็ได้ค่ะ เพื่อนมีปัญหาชีวิตนิดหน่อย ต้องการไปหลบพักคิดทบทวนที่กว๊านพะเยาแต่เขามีเงินแค่4000บาท ค่ารถจากอยุธยาไปกลับประมาณ1200 หนูจึงแนะนำให้ไปขออาศัยนอนที่วัดใกล้ๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะเพื่อนจะเดินทางคืนนี้แล้วค่ะ มีหนูคนเดียวที่ทราบว่าเขาจะไปที่ไหน เขาไม่ต้องการบอกใครต่ะ เขาอยากไปในที่ๆไม่มีใครรู้จักสัก1-2วัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่