*****ภาพ..คนเสื้อแดงเข้าช่วย พ.อ.ร่มเกล้า หลังถูกระเบิดขว้าง M67จากมือลึก ลับ…By คนขี้เหร่แต่อยากบอก*****

กระทู้สนทนา

ภาพเหล่านี้ผมเซฟมาจากเวปและกระทู้ต่างๆหลังเหตุการณ์ปี53 และไม่ได้ถ่ายเองครับ
พอดีเห็นมีเรื่องนี้ฮอตมาอีกที เลยนำมาให้ดูเพื่อพิจารณาความเป็นไปได้ต่างๆกันนะครับ
จะได้ไม่โดนการสร้างภาพ สร้างเรื่องราวที่ผิดๆ นำมาใส่ร้ายคนเสื้อแดง จากกลุ่มคนบางกลุ่ม ที่เคยทำกันจนเคยตัว
และกำลังจะทำอยู่ในขณะนี้  
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่