LEXUS NX 300h

คุ้มไหมกับราคาแต่ใช้เครื่องเดียวกับ  TOYOTA CAMRY HYBRID

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อย่าไปสนใจที่เครื่องสิครับ ถึงคุณจะได้เครื่องดีๆมา ก็คงไม่แรงไปกว่านี้มากนัก ราว 2-3 วินาที
ในชีวิตจริงเอาไว้คุยอวยได้ แต่มันไม่ได้ทำให้รู้สึกคุ้มค่าครับ

สิ่งที่จะทำให้คุณรู้สึกคุ้มค่าและควรจะสนใจคือออฟชั่นครับ
จะเป็นออฟชั่นด้านความสะดวกสบายก็ดีหรือออฟชั่นด้านความปลอดภัยก็ดี
เรื่องต่อมาคืองานออกแบบและงานด้านคุณภาพวัสดุและการผลิต

สำหรับผมคุ้มไม่คุ้มไม่ได้อยู่ที่เครื่องครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่