สอบถามหน่อยค่ะ ช่วงปลายเดือนตุลาถึงต้นเดือนพฤศจิกา สามารถไปเที่ยวที่ เกาะเต่า เกาะนางยวน ได้รึเปล่าคะ จะมีมรสุมรึเปล่า

ตามหัวข้อด้านบนเลยค่ะ พอดีลางานได้ช่วง 30 ต.ค. -4 พ.ย. ค่ะ อยากจะไปเที่ยวที่ เขื่อนเชี่ยวหลาน และเกาะเต่า เกาะนางยวนค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าทะเลช่วงนั้นจะมีมรสุมรึเปล่า รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยค่ะพาพันขอบคุณนานาขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่