มีใครได้ใบหุ้นกู้ CPALL ครั้งที่ 2/2557 แล้วบ้างหรือยัง?

หุ้นกู้ CPALL ครั้งที่ี 2/2557 ที่เสนอขายเมื่อ 18-21 สิงหาคม 2557 ที่ผ่านมา รายย่อยที่จองซื้อชุดที่ 1-4 มีใครได้รับใบหุ้นกู้กันแล้วหรือยังครับ (สำหรับผู้ที่รับเป็นใบหุ้นกู้ไว้กับตัว) ผมสงสัยครับว่า จะตรวจสอบได้อย่างไรว่าได้หรือไม่ได้หุ้นกู้ตัวดังกล่าว นี่ก็ใกล้จะครบ 15 วันทำการ นับจากวันปิดการจองแล้วครับ เงียบเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่