ขอความเห็นคนที่เคยเดินทางไปหลีเป๊ะครับ

ช่วงนี้มีงานไทยเที่ยวไทยครับ เลยอยากถามพี่ๆที่เคยเดินทางไปว่า

วิธีที่1 (จองในงานไทยเที่ยวไทย)
ที่พัก3วัน2คืน +ทัวร์เกาะ 4ที่ แล้วแต่แพ็คเกจ A,B +เรือไปกลับ +รถรับส่งสนามบิน(จากตรัง)
ราคาตั้งแต่ 4000 -5000 ต่อคน (อันนี้ผมเน้นราคาถูกครับ เพราะไปเที่ยวตรังก่อนด้วยครับ)

วิธีที่2 (ไปด้วยตนเอง)
หาที่พักเองบนหลีเป๊ะ3วัน2คืน +เรือไป-กลับ+รถตู้จากตรังไปท่าเรือ +หาทัวร์เกาะเอง.... เรียกง่ายๆว่าจัดการเองหมด
จะอยู่ในงบ 4000-5000 ต่อคน ไหมครับ

ไปช่วง low ปลาย พ.ค.ปีหน้าครับ ขอบคุณมากๆครับ

ปล. แก้คำผิดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่