ช่วยด้วยค่ะ!!ส่งLine รูปตัวเองเมาเปลือยท่อนบนไปให้เพื่อนที่รู้จักกันทำยังไงดีคะ เครียดมากค่ะ*!!

กระทู้คำถาม
เมา กึ่มๆ ถ่ายรูปเล่นๆ ในห้องน้ำ แล้วกดส่งไปให้เพื่อนผชที่รู้จักกันในคณะ โดยที่ไม่ได้สังเกตว่าโป๊ เครียดมากค่ะทำยังไงดีคะ ตอนนี้เนื่องจากเพื่อนคนนั้นนยังไม่ได้อ่านไลน์ในช่วงที่เราส่งรูปนั้นไป เราเลยจัดการด้วยการdelete account ตังเองทิ้งเลย เนื่องจากมีคนทำในพันทิพคนนึงแล้วประสบว่าสำเร็จเพื่อนได้รับเฉพาะข้อความที่เปิดอ่านแล้วเท่านั้น ส่วนอันที่ยังไม่เปิดอ่านก็หายไป เหมือนกับว่าเราไม่เคยส่งไป โดยที่มันจะโชว์ข้อความที่เค้าอ่านแลัวล่าสุด และมีหัวข้อว่าempty room เราทำแบบนี้ถูกมั้ยคะ ตอนนี่เครียดมากเลยค่ะ มากที่สุดในชีวิตเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่