ผมจะตั้งกลุ่มไลน์ เพื่อการท่องเที่ยว เพื่อนๆ สนใจฝากไอดีไลน์ หลังไมล์ เลยครับ

เพื่อแชร์ประสบการณ์การท่องเที่ยวของเพื่อนๆ รวมทั้งชวนกันเที่ยว ไม่ว่าจะแนะนำทัวร์ราคาถูก หรือไปกันเองโดยหารเฉลี่ยกัน หรือการหาที่ซื้ออุปกรณ์การท่องเที่ยวราคาถูกมาเล่าสู่กันฟัง ซึ่งที่ผมพูดอย่างนี้ไม่ได้หมายความว่า ผมมีส่วนเกี่ยวข้องกับธุรกิจเหล่านี้ แต่เป็นด้วยว่า ผมเป็นคนชอบเที่ยว โดยเฉพาะลุยๆ หนักๆ ตามธรรมชาติ แต่เนื่องจากหาเพื่อนเที่ยวยาก จึงต้องหาเพื่อนเที่ยวใหม่ๆ ที่มีความชอบหรืออุดมการณ์เดียวกัน แต่ไม่ใช่ว่าไม่ลุยแล้วผมไม่เที่ยวนะครับ ได้หมดครับ ดังนั้น การที่เราจะได้เที่ยวบ่อย การประหยัดค่าใช้จ่ายแต่ละทัวร์ก็เป็นเรื่องดี เช่น รู้ทางการประหยัดค่ารถ ใครมีรถก็หารค่าน้ำมัน ค่าแก็ส นอกจากได้เพื่อนใหม่ ได้ประสบการณ์ใหม่ ที่หาซื้อด้วยเงินไม่ได้ แต่ก็ขอว่า เป็นคนดี ไม่เอาเปรียบกัน แฟร์ๆ กัน นอกจากได้เที่ยวแล้วก็ได้มิตรภาพกลับมาเป็นกำไรด้วย ถ้าเพื่อนๆ สนใจตามแนวทางของผม ฝากไอดีไลน์ไว้หลังไมล์ นะครับ

ตอนนี้ผมมีกลุ่มไลน์เที่ยวหารเฉลี่ยครับ
###ตามลิงค์ LINE นี้ได้เลยนะครับ
https://line.me/R/ti/g/3SNXARIMuI
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่