-'๏'--'๏'--'๏'-...กระทู้โพสต์ไปเรื่อยครั้งที่ 246/365 วัน 365 ภาพ ปีที่ 5 วันพุธที่ 3 กันยายน 2557...-'๏'--'๏'--'๏'-

วันนี้ผมได้รับไม้ต่อมาจากน้า พักเดี๋ยวนึงสิครับ (รู้สึกจะบ่อยไปนิดอยู่นะผม.. 3 ครั้งในรอบ 13 วัน)ปอกส้ม
ซึ่งหัวข้อในวันนี้ผมก็ได้แจ้งไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน นั่นก็คือ "สัตว์ปีก/สัตว์ที่บินได้" ครับ
ไม่พล่ามมากล่ะ เวลามีค่า.. เริ่มกันเลยดีกว่าเนาะอมยิ้ม04
ปล.ขอเป็นตัวที่ยังมีชีวิตอยู่นะ พวกไก่ปิ้ง เป็ด(แดง)ย่าง... อะไรแบบนี้ไม่เอานะครับหัวเราะ

และขอส่งไม้ต่อให้ จขกท. เอ้ย..!!! ส่งต่อให้[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เพิ่มเติมนิด... ถ้าเป็นไปได้ช่วยระบุกล้องและหรือเลนส์ด้วยก็ดีนะครับ
ของผม ภาพแรก Olympus E-PM2 + Panasonic 14/2.5
           ภาพสอง Olympus E-PM2 + เลนส์มือหมุน Nikkor s.c 50/1.4 non ai
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่