ใครเคยมีประสบการโดนแม่หรือแฟน จับ กางเกงยีน ตัวโปรดไปซักหรือไม่

ผมชีช้ำระกำใจ ไม่ได้เป็นคนซกมกนะครับ แต่แต่ไม่ชอบซักกางเกงยีนบ่อย เพราะมันจะสีซีด และยุ่ย นั้นเอง ซึ่งผมอธิบายกับแม่กับแฟนหลายรอบละ ว่าไม่ต้องห่วง เดี๋ยวมันเซอจัดๆ เดี๋ยว จุ่มน้ำเอง ซักเอง แต่ก้ดูเหมือนจะเข้าใจนะครับ ไม่ได้ว่าอะไร
พอผมเผลอ ที่ไรแม่กับแฟนก็ชอบเอาไปปั่น ในเครื่องซักผ้า กลับมาทีแบบ หน้ามึด เพราะซื้อทีตัวละ 2000 up ตลอด แล้วแฟนผมก็ชอบบ่นผมต่อด้วย ว่า
ดูดิน้ำซักผ้า ออกมาดำเลยซมกมาก ผมก็เถียงไม่ออก และยังบ่นผมอีกว่า ที่ของเค้ายังซัก ทุกครั้งที่ใส่ ผมอยากจะสวนไปว่า ของเทอมีกี่ตัว เต็มตู้ ราคาก็ 200-300 ทั้งนั้ง
ของเรามีแต่ 2 ตัวเก่งเอง  แม่ผมก็ยิ้มชอบใจ สะใจที่ลูกโดนแฟนบ่น ผมก็จะงอนทุกครั้งที่จับไปซัก พอตอนนี้มันเก่ามากเลย ซีด ยุ้ย ผมก็ใส่นะ จนแบบอยากซักก็ซักไป  และเวลาไปเที่ยวกัน ยังจะมาบ่นผมกันอีก ใส่กางเกงไรเก่าๆ ตัวดีๆไม่มีไง  
งะะะะะะะะะะะะ เงิบบบบบบบบบบบบบบบร้องไห้ร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่