ANTM 21 : เรียนเชิญสาวก ANTM มาเป็นคณะกรรมการแทนป้าโป่งกับไทร่ากันเถอะ

กระทู้สนทนา
สืบเนื่องมาจากคะแนนของกรรมการเพลียมาก อยากดันใครชั้นก็ดัน อยากกดใครชั้นก็กด

ครั้งนี้มาเป็นคณะกรรมการโหวตกันเอง ส่งคะแนนมาทางหลังไมค์หลัง เทปออกอากาศ แล้วจะรวบรวมมาประกาศกัน ให้ลุ้นกันเองสนุกๆดีมั้ยครับ
Eliminate ตามที่พวกเราเฉลี่ยกัน เค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่น ถ้ามีคนเล่นกันเยอะๆ เดี๋ยวผมก็ทำทุกวีค จนได้ผู้ชนะ

Adam

Ben

Chantelle

Denzel

Ivy

Kari

Keith

Lenox

Matthew

Mirjana

Raelia

Romeo

Shei

Will

ใครอยากเล่นส่งคะแนนมาหลังไมค์ตามนี้ พร้อมคอมเม้นภาพได้ตามอัธยาศัยเลยครับ
เต็ม 10/10

Adam
Ben
Chantelle
Denzel
Ivy
Kari
Keith
Lennox
Matthew
Mirjana
Raelia
Romeo
Shei
Will
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่