เมื่อสักครู่ พนง. CTH โทรมาบอกว่า......

เมื่อกี้นี้ เจ้าหน้าที่ CC ของทาง CTH โทรมาแจ้งว่า เค้าพบว่าแจ้งยอดผมผิด (ในใจ ไม่เห็นมีแมสเสจแจ้งบอก หรือจดหมาย ผมเลยงง แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร) เลยบอกว่าเพื่อชดเชยความผิดพลาด (ที่จริงมันมีนับไม่ถ้วน) จะให้ดูฟรีช่องมวยปล้ำ (ซึ่งผมเคยร้องเรียนไป แต่ว่าไม่ได้รับการตอบรับ) กับอะไรอีก 2 ช่องไม่รู้  จนถึงเดือน พ.ย. 57 นี้ เอ รึว่านี่เป็นการชดเชยที่แพคเกจที่หลังๆ มันถูกกว่าลูกค้าที่ทำ 3 ปี จ่าย 2 ปี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่