รบกวนตรวจทริป เชียงราย 4 วัน 3 คืน หน่อยค่ะ

พอดีจะพาครอบครัวไปเที่ยวเชียงรายช่วงปลายพฤศจิกายนค่ะ มีผู้สูงอายุและเด็กเล็กไปด้วย และเช่ารถที่โน่นค่ะ
จัดทริปคร่าวๆมาตามนี้ พอไหวมั้ยคะ น้อยไปมั้ย ยังไงรบกวนดูให้หน่อยนะคะ ที่พักด้วยได้ก็ดีค่ะ อยากได้โอเคหน่อยค่ะ ไม่เกี่ยงราคาค่ะ

วันที่ 1 (อังคาร)
ลงเครื่องตอน 12.30 ที่เชียงราย กินข้าวกลางวัน (ยังไม่รุ้ที่ไหน) เที่ยวบ้านดำ วัดร่องขุน ขึ้นดอยแม่สลอง แวะไร่ชาฉุยฟง  พักแม่สลอง (ยังไม่ได้สถานที่)

วันที่ 2 (พุธ)
ดอยแม่สลอง   ดอยตุง   กินข้าวกลางวัน (ยังไม่รุ้ที่ไหน)   ไปแม่สาย   พักแม่สาย (ยังไม่ได้สถานที่)

วันที่ 3 (พฤหัส)
แม่สาย ..................... กลับเข้าเมืองเชียงราย  พัก เลอเมอริเดียน

วันที่ 4 (ศุกร์)
รอขึ้นเครื่องตอน 11.30 น.

อยากไปไร่บุญรอด หมู่บ้านชาวเขา etc. แทรกตรงไหนดีคะ และมีที่เที่ยวตรงไหนแนะนำอีก ไม่เคยไปเลยค่ะ ครั้งแรก

สรุปค่ะ อยากไป แม่สลอง ดอยตุง แม่สาย หมู่บ้านชาวเขา ไร่บุญรอด พักดีๆ ประมาณเนี้ยค่ะ 555 จัดเอง งงเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่