รบกวนแนะนำที่พักชายหาดชลบุรีที่ราคาไม่เกิน1200ต่อคืน มีสระว่ายน้ำติดทะเล ด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือจะจัดงานเลี้ยงส่งผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือ เลยจะไปเที่ยวทะเลที่ชลบุรีเพราะไม่ไกลมากค่ะ อยากได้ที่พักใกล้ทะเล มีสระว่ายน้ำ ราคาต่อคืนไม่เกิน1200บาท กรุ๊ปที่ไปเลี้ยงส่งผู้ใหญ่มีประมาณ10กว่าคนค่ะ คือไม่ค่อยได้เที่ยวเท่าไร เสริชหากูเกิ้ลแล้ว ก็ยังไม่เจอตามที่ต้องการค่ะ ไม่ทราบผู้รู้ช่วยแนะนำชี้ทางหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่