ผ่อนบ้านอยู่แต่อยากได้เงินก้อนเลยจะเอาบ้านไปกู้ธนาคารอีกรอบต้องทำไง แล้วต้องเตรียมเงินเท่าไรครับ

ผ่อนบ้านไปแล้ว4-5ปีแต่พอดีอยากได้เงินก้อน เลยมีคนบอกให้เอาบ้านไปทำเรื่องกุ้ธนาคารใหม่ แต่ผมไม่รุ้ว่าจะต้องเตรียมค่าใช้จ่ายอะไรบ้างไหมครับ แล้วพอดีมีหนีบัตรอยุ่จะทำเรื่องผ่านปะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น