ถามทางเดินข้ามจาก t21 ไป exchange tower ค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนเพื่อนๆ ที่คุ้นทางเดินบนsky walk ตรงบริเวณสถานีอโศก หน่อยนะคะ

คือเราจะจอดรถไว้ที่ t21 แล้วเดินไปตึก exchange tower ค่ะ แต่ไม่แน่ใจเรื่องการเดินข้าม ว่าถ้าเดินไป ตาม sky walk ของ bts อโศก จะเสียค่าเข้ามั้ยคะ ถ้าไม่อยากเสียเงินต้องเดินข้ามแบบไหน รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่