ถามชื่อเพลงเกาหลีครับบ

เพลงนี้เป็นเพลง K-Pop ในMVเพลงนี้จะเป็นฉากแนวนักเลงเด็กตีกัน ผมฮัมได้อย่างเดียว ทำนองประมาณ "ด่า ดา ด๊าด๊าด๊า ด๊าด๊า ด๊าด๊า ด๊า ดาดาดา ด่า" อ้ะอีกอันเผื่ออันแรกเดาไม่ถูก "ฮื่ม ฮืม ฮื๊มฮื๊มฮื๊ม ฮื๊มฮื๊ม ฮื๊มฮื๊ม ฮื๊ม ฮืมฮืมฮืม ฮื่ม" นักร้องรู้สึกจะเป็นชายคู่อ่ะครับ ผมเคยฟังสมัยตอนประมาณ ป.5 - ป.6 ตอนนี้ผมอยู่ ม.6 แล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
All day long ของ ZE:A ปะครับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่