เที่ยวพักร้อนให้สนุกนะครับ กลับมาอย่าลืมเอาภาพสวยๆมาอวดด้วยนะครับ

กระทู้คำถาม
คุณ ต้นข้าว ต้นข่อย ต้นขิง ต้นข่า สงสัยไปพักร้อนกันแน่ๆ เลย
ถามหลังไมค์ไป ก็ไม่มีพนักงานซักคน คาดว่าคงเล่นน้ำ หรือไม่ก็เดินเที่ยวน้ำตก
ผมถามเรื่องทั่วๆไป ไม่เห็ฯตอบกลับมาเลย แต่ไม่เป็ฯไร รอได้ๆๆๆๆๆ
เที่ยวให้สนุกนะครับ อยากทำงานเมื่อไหร่ ก็กลับมานะ
จุ้บๆ ยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่