สาวๆเท้าบานช่วยแนะนำรองเท้า/ร้านหน่อยค่า

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ตอนนี้เราลองรองเท้าของ Aldo แล้วนะคะ มันโอเคจริงๆค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกคนค่ะ ถ้ามีโอกาสจะลองไปแพลตตินั่มดูค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
จขกท.มีปัญหาเหมือนเรา ใส่รองเท้า Size 37 แต่หน้าเท้าบานมาก ๆ ถ้าซื้อของพวก Zara นี่เราต้องซื้อ 38 แล้วเอามารองด้วยแผ่นรองด้านในแต่ก็ใส่ไม่สบายค่ะ, Charles and Keith นี่ใส่แบบหัวแหลมไม่ได้เลยเจ็บนิ้วก้อยมาก ๆ

หัวแหลมยี่ห้อที่ใส่สบายคือ Nine West ค่ะ กับ Aldo แต่ต้องลองนะคะ เราใส่ 61/2 พอดีไม่บีบเท้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่