จะพาสว.ที่บ้านไปหัวหินช่วยเรียงสถานที่ท่องเที่ยวแบบไม่ต้องย้อนไปย้อนมาให้หน่อยค่ะ

มีเวลา 2 วัน 1 คืน ออกจากกรุงเทพประมาณ 8 โมงเช้า วันกลับเอาสบายว่ากี่โมงก็ได้ ที่พักอยู่แถววังไกลกังวลค่ะ

วันแรก ออกจากกทม 8.00 น แวะพระราชนิเวศน์ฯ / Swiss sheep Farm / ตลาดน้ำหัวหินสามพันนาม / หาดหัวหิน / ตลาดจั๊กจั่น / ตลาดโต้รุ่ง

วันที่สอง เพลินวาน / สถานีรถไฟ / ไร่องุ่นฮิลล์ไวน์ยาร์ด / หาดตะเกียบ / ซานโตรีนี่ / ฟาร์มแกะดำ

ลุงอายุเกือบ 70 ป้าอายุ 60 ต้นๆ อันไหนไม่เหมาะกับสูงวัยตัดออกก็ได้ค่ะ แต่ไร่องุ่นท่านอยากไปมาก แล้ววัดห้วยมงคลแวะได้วันไหนคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่