ช่วยแนะนำร้านอาหาร ที่มีการตกแต่งโดยมีคำพูด หรือตัวอักษร อยู่ที่ผนังหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีจะทำการบ้าน ได้บ้างแล้ว แต่ยังอยากดูการตกแต่งอบบอื่นๆอีกมาเป็น case study อ่ะค่ะ  รบกวนหน่อยนะคะ เผื่อมีใครเคยเห็น เป็นร้านอาหารอะไรก็ได้ค่ะ ที่มีการตกแต่งโดยมีคำพูด หรือตัวอักษร อยู่ที่ผนังค่ะ จะในไทย หรือต่างประเทศก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่