ใครเข้ากระทู้นี้ขอให้ร่ำรวย ได้กำไรเป็นกอบเป็นกำ สาธุ

กระทู้คำถาม
ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้

สวัสดีค่ะ คือหนูเป็นนศ.ปี1 อาจารย์ให้เล่นหุ้นปลอมแบบออนไลน์เพื่อเก็บคะแนน คือหนูอ่านยังไงก็ไม่เข้าใจค่ะ หน้าจอstreaming proก็งงมา พยายามเข้าgoogleเพื่อหาชื่อย้อหุ้นเพื่อทำการสั่งซื้อแต่กดสั่งซื้อไม่ได้เพราะมันบอกชื่อไม่ถูกต้อง รบกวนด้วยค่ะ

1. จะหาชื่อของหุ้นแต่ละบริษัทเพื่อทำการสั่งซื้อได้ที่ไหนคะ แล้วต้องทำอย่างไรต่อไป
2. ยกตัวอย่างชื่อหุ้นสัก1ชื่อที่พอจะทำกำไรได้บ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าที่ช่วยเหลือนะคะ ขอให้ร่ำรวยค่ะ

ปล. มืด8ด้านแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่