CC Dtac รบกวนเข้ามาทีครับ 1678 ติดต่อกลับมาแต่ว่า...

คือทาง 1678  ติดต่อกลับมาแล้ว แต่กลับแจ้งว่าทางพนักงานที่ทำเรื่องทำให้ในวันที่ 25 ทั้งๆ ที่ทำเรื่องวันที่ 23
เท่านั้นไม่พอกลับแจ้งว่าทางพนักงานทำเรื่องเป็น HTC ทั้งๆ ที่ตอนทำเรื่อง ก้แจ้งแล้วย้ำด้วยว่ารับเป็น iPhone 5s
แต่พนักงานที่ทำเรื่องในขณะนั้นบอกว่าไม่ต้องเขียน ไม่มีผลอะไร แต่ทำไมสุดท้ายเป็นแบบนี้ครับ
ทำเรื่องที่สาขาเดอะมอลล์บางกะปิครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่