[Tokyo] ถ้าต้องเลือกเดินระหว่าง Kichijoji กับ Nakano ควรไปย่านไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
พอดีมีสลอทวันว่าง เลยอยากไปเดิน shop ที่ใหม่ๆบ้าง ไปค้นๆมาเลยเจอสองแหล่งนี้น่าสนใจดีครับ
ผมควรไปเดินย่านไหนดี Kichijoji หรือ Nakano เห็นมันทางเดียวกัน นากาโนะใกล้กว่า
หรือไม่ควรไปเลย เพราะมันก็งั้นๆ เซมๆ
ใครเคยไปทั้งสองที่แล้วบ้างครับ
ขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ไม่ระบุเจาะจงของช้อป เพราะไม่ได้จะหาอะไรเป็นพิเศษครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่