- - 2 เหตุผลที่อาจทำให้เราไม่ดู Boyhood - - -

ไม่มีอารายค่ะ ^^  อยากพล่ามเฉยๆ ว่า เราเป็นแฟน Before Trilogy อย่างเหนียวแน่นและหนึบ
และทันทีที่ได้ทราบว่า ผกก. ริชาร์ด เชื่อมทีหลัง จะมีหนังมาให้เราดูอีก เราก็เฝ้านับวันรอ
(มากกว่าที่เราเฝ้า Interstellar 2.2 เท่าตัว ^^)

4 กันยานี้แล้ว เย้ ๆๆๆ
เพี้ยนไฟลุก

#รู้สึกตื่นเต้นจุง

แต่.........แต่อาจมี 2 เหตุผลเท่านั้นในโลก ที่จะทำให้เราไม่ดู Boyhood นั่นคือ

1. เราตาบอด
2. เราตาย

ขอบคุณค่ะ.......หากคุณอ่านที่เราพล่ามมาจนถึงตรงนี้ 5555

เพี้ยนแว๊น

*-*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่