มีใครใช้ oppo yoyo แล้วมีปัญหาเสียงดังบ้างไม่ดังบ้าง(เป็นเองไม่ได้ทำอะไรเลย) แล้วแก้ไขยังไง รบกวนหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ   มันรู้สึกรำคาญ  วันนึงไม่ดัง พออีกวันก็ดังขึ้นมาเอง  ทั้งเสียงเรียกเข้า ข้อความ มีเดีย ทุกอย่างเลย
ใครเคยเจอปัญหาเหมือนกันบ้าง แก้ไขอย่างไร หรือส่งเคลมอย่างเดียว แล้วเค้าจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้มั้ย  ใครพอมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่