มีคำถามเกี่ยวกับ TOYOKO INN ครับ

รบกวนสอบถามเพื่อนๆที่เคยใช้บริการและเคยมีข้อสงสัยเหมือนกับผมครับ

1. ผมสามารถจองโดยใช้บัตรสมาชิกของคนอื่นได้ใช่ไหมครับ เพราะจะทำให้ผมจองล่วงหน้าได้ก่อนถึง 6 เดือน แต่เจ้าของบัตรไม่ได้เดินทางไปด้วยกันครับ
(จริงๆเคยตั้งกระทู้ถามไปแล้วแต่มีคนตอบผมคนเดียว เลยขอถามอีกครั้งครับ)

2. ผมเดินทางถึงโตเกียววันที่ 10 เมษายน เวลา 22.30 น. แต่ทางโรงแรมให้เช็คอิน 16.00 น. โรงแรมจะรอเราเช็คอินจนถึงกี่โมงครับ กลัวว่าทางโรงแรมจะปล่อยห้องของเราไป อยากจะส่งเมล์ไปแต่ไม่มีเมล์ติดต่อเลยครับ เราต้องโทรไปแจ้งทางโรงแรมให้ทราบก่อนหรือเปล่าครับ

3. ผมพักกับโรงแรมในเครือ Toyoko Inn 2 แห่งรวมทั้งหมดในระยะเวลาที่ไปเที่ยว 12 คืน (โตเกียว 7 โอซาก้า 5) อย่างนี้จะใช้สิทธิ์ พัก 10 คืน ฟรี 1 ได้ไหมครับ

4. ทางโรงแรมมีบริการรถรับส่งระหว่างสนามบินฮาเนดะกับโรงแรม หรือ โรงแรมกับสนามบินคันไซไหมครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่