ท่านที่มี Kasikorn เป็นโบรคเกอร์ เข้าดูกราฟวิเคราะห์ทางเทคนิคใน Browser กันได้ไหมครับ?

ลำบากมากครับตอนนี้ ตั้งแต่เล่นมาจะสองสัปดาห์ ดูกราฟเทคนิคไม่ได้เลย ผมอัพเดต JVM จนไม่รู้จะอัพยังไงแล้ว เปิดเครื่องอื่นก็เป็นแบบเดียวกัน
แล้วก็ลองมาทุกเบราเซอร์ละไม่ว่าจะ Firefox, chrome, IE ไม่มีอันไหนเปิดได้สักอันเลยครับ

เป็นปัญหาจากฝั่งเซิฟเวอร์ใช่ไหมครับแบบนี้?
ท่านอื่นมีใครเป็นบ้างไหมครับ? หรือทำงานปกติดีครับ?

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่