สงสัยตอนจบของหนังเรื่อง ตุ๊กเเกรักเเป้งมาก

ผมสงสัยมากเลยครับที่ชื่อเรื่อง ตุ๊กเเกรักเเป้งมาก ที่พระเอกชื่อตุ๊กเเกเเล้วมีนางเอกชื่อเเป้ง เลยอยากสร้างหนังให้เเป้งดู
คนเขียนบทเขาเขียนมาจากเรื่องจริงของเขาหรือปล่าวหรือเป็นพล็อตเรื่องที่เขาเขียนขึ้นมา
คือตอนจบที่เก้ามาพิมพ์ดีดนี่เขาจะเเสดงให้เห็นถึงพระเอกตอนเขียนบทหรือปล่าวครับ หรือ เรื่องราวทั้งหมดในเรื่องเป็นเเค่หนัง

พอดีดูหนังคนเดียวละขี้สงสัยครับไม่รู้จะถามใคร รบกวนถามเพื่อนๆที่ดูหนังมาเเล้วด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น