ถามนักสืบพันทิปครับ เรื่อง แฟน แบบนี้ควรทำไงครัล

เนื่องจากว่า จู่ๆ คุนเทอ โทรมาบอกแต่หัววันว่า คืนนี้จะนอนไว 21.30 ครับ

ซึ่งปกติเทอนอน ดึกตลอดครับ แบบนี้ผมสงสัยมากๆว่า ต้องมีพาใครมา ไม่ก็ไปหาใครครับ

แบบนี้จะทำอย่างไรดีครับ มีวิธีไหนเนียนๆในการหาความจริงมั้ยครับ แต่ก็ขับรถไปหาที่หอเธอได้ ในระยะเวลา 1 ชม ครับ

เธอ 27 แล้วครับ บอกว่าง่วงๆ ต้องการพักผ่อนเร็ว ในคืนวันเสาร์นี่นะ

แสดงความคิดเห็น