มันคือความรักใช่ไหม?

คือตอนนี้เรากำลังคุยกับแฟนเก่าของเราอยู่ก็คุยกันมาตั้งแต่เลิกกันได้สองวันนะ เราคุยกันทุกวัน เค้าทักไลน์ เฟส บีทอลเรามาทุกวัน บอกเราตลอดว่าทำอะไรอยู่ ถามเราตลอดว่ากินอะไรรึยัง? บ่นเราเวลาที่เราทำอะไรผิด เราก็ถามเค้านะเวลาที่คุยกัน ว่าไม่คุยกับแฟนหรอ? เค้าก็จะตอบเราว่า ไม่มี เราเคยบอกคิดถึงเค้า แล้วเราก็ถามเค้าว่าคิดถึงเราไหม เค้าก็ตอบว่าไม่บอก เวลาคุยกันเค้าจะส่งสติกเกอร์รูปหัวใจมาให้เราตลอดเลยนะ เวลาเรางอนเค้าก็จะง้อเราด้วย แบบเนี่ยคือเค้าคิดอะไรกับเราป่ะ? หรือว่าเราคิดไปเองฝ่ายเดียว ช่วยหน่อยนะค่ะ
ป.ล. เค้าเคยส่งเพลง "แบบไหนที่เรียกว่ารักกัน" มาให้เราฟังด้วยนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่