โปเซดอน บรรยากาศเป็นเเบบไหนครับ ?

นั่งรถเมลล์ผ่านหลายรอบเเระครับ ไม่กล้าเดินเข้าไปถาม  ใครเคยไปสัมผัสบรรยากาศมาเเล้ว รบกวนเเชร์ให้ฟังหน่อยครับ   เคยไปเเต่ที่มีผู้หญิงเต้นๆ บนบาร์เเล้วคลานมาที่ละโต๊ะ เเล้วเอาสติ๊กเกอร์ไปแปะนมน่ะครับ  พี่ที่ทำงานพาไปเค้าเรียกว่า ไวท์เฮ้า อะไรสักอย่างนี่หละครับ อยากรู้ว่าต่างกันมากไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
ฟิตเนส ...... เพราะเป็นการออกกำลังกายชนิดหนึ่งเหมือน Cardio  และออกกำลังกายเฉพาะส่วน

สุขภาพจิต ...... เข้าไปแล้วตัวเบาสบาย จิตใจแจ่มใส  มีสุขภาพจิตที่ดี

เที่ยวเชิงอนุรักษ์ ....... แน่นอน อาชีพดั้งเดิมมีมาแต่นมนานเป็นพันๆปี อนุรักษ์แน่ๆ  

เที่ยวไไทย ...... ใช่สิมันอยู่รัชดา ก็ต้องไทยอยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่