[CR] Review~ ชุดเขียนคิ้ว ANASTASIA

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวโต๊ะเครื่องแป้ง วันนี้เป็นครั้งแรกที่จะทำรีวิวนะคะ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ จุ๊บๆอมยิ้ม17

เราเป็นคนชอบสังเกตคิ้วดารา และสังเกตเห็นว่า คิ้วเป็นส่วนสำคัญมากกกกกก สำหรับการแต่งหน้าจริงๆ
ดาราหลายๆคนสวยขึ้นเพราะคิ้วนี่หล่ะ เราจึงมีความกระเหี้ยนกระหือรือ หาทางที่จะเขียนคิ้วให้สวยอย่างเค้าบ้าง
จนล่าสุดได้มีโอกาสได้ชุด Anastasia Beauty Express for Brows and Eyes มาค่ะ
ลองใช้แล้ว ค่อนข้างพอใจเลยทีเดียว เลยอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆที่ crazy การเขียนคิ้ว (เหมือนเรา) ได้ดูค่า

เริ่มที่แพ๊กเกจเลยค่าาา

ด้านหลังค่าาาา

ขอบอกก่อนนะคะว่าเซทนี้จะมีสองสีค่ะ เซทสีอ่อน กับ สีเข้ม รุ่นที่เราซื้อมาเป็นสีเข้มค่ะ อมยิ้ม07 เนื่องจากเราตัวดำ ฮี่ฮี่

พอเกาะกล่องออกมา ก้อจะเจอกล่องหนังสีดำอย่างนี้ค่ะ
ชื่อสินค้า:   ANASTASIA -- Beautiy Express For Brows and Eyes (สี Brunette)
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่