ถามเกี่ยวกับการเตรียมตัวสอบ Time และเข้าดุริยาง มหิดลครับ

ผมต้องเตรียมตัวยังไงมั่งอะ อยาเข้าเอกกีต้าร์คลาสสิค
ลองหาข้อสอบในเน็ตแล้วไม่มีเลย ;w; ส่วนทฤษฎีดนตรีเขาใช้อะไรมั่งเหรอครับ

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากทราบค่าเทอม ดุริยางค์ เอกกีต้าร์คลาสสิค ของมหิดลด้วยครับ แบบ 1ปี มี 2 เทอม อยากทราบค่าเทอมของ 1 เทอมอะครับ โดยประมาณ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น