สอบถามเกี่ยวกับค่าบริการ งดใช้บริการยังคิดตังค์หรือเปล่าครับ True ?

กระทู้คำถาม
ขอรบกวนเช็คข้อมูลให้ด้วยนะครับว่า สำหรับเบอร์นี้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เนื่องจากผม สมัครแพ็คเกจ 699- แต่ได้ส่วนลด 50% 12เดือน
ต้องจ่าย 370 บาท ประมาณต่อเดือน แต่ด้วย 2 เดือนแรกที่โดนตัดบริการเพราะไม่ได้ชำระค่าบริการ
แต่รับสายได้อย่างเดียว ค้างชำระอยู่ 690 + - ไม่เกินครับ จำได้ว่าเช็คอยู่ iService
เลยเก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยตั้งแต่ เดือน กค แต่เมื่อลองเช็คค่า บริการดูวันที่ 30/8/57 00.30 น ก็เป็นตามนี้ครับ เบอร์ 09

และค่าบริการ ในรอบบิลนี้อีก
ผมต้องจ่ายแค่ 2 รอบบิลที่ผมใช้ก่อนโดนระงับ ไม่ใช่เหรอครับ ^^

รบกวน CC ช่วยเช็คให้ด้วยนะครับ เบอร์ 09

(ถ้าครบ 3เดือน 370*3 = 1110 บาท โดยประมาณ)
จะได้ยกเลิกแพ็คเกจ เปลี่ยนไปใช่เครือข่ายอื่นแบบเติมเงิน ไม่ไหวๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่