ถามเรื่องชื่อหนังหน่อยค่ะ

มีใครพอจะรู้จักชื่อภาพยนตร์ที่เกี่ยวกับการประลองแบบนี้มั่งอ่า (หนังเก่าหน่อยอ่าค่ะ แล้วก็เป็นยุคโบราณ)
ที่ผู้ชายขี่ม้าใส่เกราะถือกระบอง แล้ววิ่งสวนตัดกันคนละฝั่ง
พอถึงจุด ก็แทงดาบไม้ไป คนที่โดนแทงร่วงถือว่าแพ้ เราจำได้ว่าเคยดูอยู่เรื่องนึง แต่จำไม่ได้แล้วว่าเรื่องอะไร
แล้วบังเอิญไปโหลดเกมส์ rival knight ก็เลยอยากกลับไปดูอีกรอบ ขอบคุณล่วงหน้าจ้าา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่