ระหว่าง LG Optimus G Pro 2 กับ Xaiomi Mi3 อันไหนดีกว่ากันครับ ?

ระหว่าง LG Optimus G Pro 2 32 GB ( เครื่องนอกประมาน 13,000 )
กับ Xaiomi Mi3 64 GB ( เครื่องนอกประมาน 12,500 )
ใครน่าเล่นกว่ากันครับ ?
ส่วนตัวลังเลไปทาง LG เพราะจอใหญ่ กล้องสวย
แต่บางคนก้บอกว่า ปัญหามันเยอะ Mi3 ดีกว่า
ผมจึงลังเลว่าจะเอารุ่นไหนดี..?
ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ
ปล. เป็นคนชอบถ่ายรูป แต่ไม่บ่อย
เล่นเกมส์หนักพอสมควร
โซเชียลกระจาย โทรก็บ่อย ฟังเพลงก็บ่อย
ดูหนัง ดูบอล ดูทุกอย่าง
เป็นคนรักษาของเยี่ยมอยู่ เลยไม่สนใจว่าจะเป็นเครื่องนอก
แค่ขอปัญหาน้อยๆ ใช้นานๆก็พอ
เครื่องปัจจุบันตอนนี้ใช้ S3 แต่เหมือนมันจะไม่ไหวเลี้ยวว.. ( 4 ปีเต็มๆ )
ตัดสินใจไม่ถูกเลยครับ..
ปล2. งบมีแค่ 12,500 + - 500
หรือใครมีรุ่นไหนเจ๋งๆ ก็ช่วยแนะนำทีนะครับ ^^

แสดงความคิดเห็น