เช่ารถเที่ยวกาญจนบุรีแต่พักในกรุงเทพจะรับรถที่ใหนดีและขับรถไปง่ายและสะดวกไม่ต้องผ่านเมืองรถติดมากครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ
พอดีจะเช่ารถเที่ยวกาญจ์ฯ แต่ผมพักใน กทม. จะรับรถและไปทางใหนดีคับ
ขับรถไปง่ายและสะดวกไม่ต้องผ่านเมืองรถติดมากครับ
ตอนแรกผมวางแผนว่าจะรับรถที่สนามบินสุวรรณภูมิ หรือ ดอนเมือง
เพราะผมจะเช่ารถวันที่ 2 ที่ผมอยู่กรุงเทพครับ
เลยสอบถามเพื่อนๆ ข้อเสนอแนะจากเพื่อนๆ ดูก่อนจองรถครับ

ขอบคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่