อยากทำขนมส่งตามร้านกาแฟต้องเริ่มยังไงคะ

ก่อนหน้านี้เราเป็นคุณแม่ฟูลไทม์ค่ะ ตอนนี้ลูกไปรร.แล้ว เลยอยากหารายได้เข้าบ้านค่ะ
เราอยากทำขนมส่งตามร้านกาแฟ แต่ไม่มีข้อมูลเลยค่ะ เราต้องติดต่อยังไง ขายแบบไหน
ตั้งราคายังไง ตอนนี้เราทำขายให้ตามออฟฟิสเพื่อนบ้าง  ที่ทำงานคุณแม่บ้าง
ผลตอบรับคือ อร่อย พอทำขายได้ค่ะ ขนมที่ทำจะเป็นพวก บานอฟฟี่พาย บลูเบอรี่ชีสพาย
พานาคอตต้า  มูสเค้ก ช็อคบอล ประมาณนี้ค่ะ อย่างนี้พอจะนำเสนอตามร้านกาแฟได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่